|
นางทัศนีย์ สิทธิจินดา หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ ครูชำนาญการพิเศษ (ชีววิทยา)
|
|
นางทัศนีย์ อัศวขจรศักดิ์ รองหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ ครูชำนาญการพิเศษ (วิทยาศาสตร์ทั่วไป)
|
นางสาวชุติมา นันตื้อ รองหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ ครูชำนาญการพิเศษ (ฟิสิกส์)
|
นางนิธิษากานต์ ชาวสวนมิ่งศิร รองหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ ครูชำนาญการพิเศษ (เคมี)
|
นางสาววัชราภรณ์ ชาวงษ์ รองหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ ครูชำนาญการ (เทคโนโลยี)
|
นางประยูร ศรีเสน ครูชำนาญการพิเศษ (ชีววิทยา)
|
นายประสิทธิ์ วงษ์กันยา ครูชำนาญการพิเศษ (วิทยาศาสตร์ทั่วไป)
|
นางสาวสุจิตรา นามจำปา ครูชำนาญการพิเศษ (ชีววิทยา)
|
นางสาวชนัญนิช รัตรองใต้ ครูชำนาญการพิเศษ (เทคโนโลยี)
|
นางสาวศรีบุญตาม โจมศรี ครูชำนาญการพิเศษ (เคมี)
|
นางเอื้องไพร นาจำเริญ ครูชำนาญการพิเศษ (เคมี)
|
นางสาวดรุณี ศิริมา ครูชำนาญการพิเศษ (ชีววิทยา)
|
นางลักขณา ไสยกิจ ครูชำนาญการพิเศษ (วิทยาศาสตร์ทั่วไป)
|
นางเนตรดาว รัตนพร ครูชำนาญการพิเศษ (เคมี)
|
นางศุภรดา จันทร์โสดา ครูชำนาญการพิเศษ (เคมี)
|
นางมณีรัตน์ คำพรมมี ครูชำนาญการพิเศษ (ฟิสิกส์)
|
นางสาวอังคณา สุดสะอาด ครูชำนาญการพิเศษ (ชีววิทยา)
|
นายนวพล สีดามล ครูชำนาญการพิเศษ (เทคโนโลยี)
|
นางบุษกร สีดามล ครูชำนาญการพิเศษ (วิทยาศาสตร์ทั่วไป)
|
นางรัชฏากรณ์ ตรีสินสกุลชัย ครูชำนาญการพิเศษ (วิทยาศาสตร์ทั่วไป)
|
นางวัชรา ภูครองเงิน ครูชำนาญการพิเศษ (เคมี)
|
นางสาวอาภาชนัญ ขอนศักดิ์ ครูชำนาญการพิเศษ (ฟิสิกส์)
|
นายถนอมศักดิ์ เพียเอีย ครูชำนาญการพิเศษ (ฟิสิกส์)
|
นางสมปรารถนา จันทร์ประทัด ครูชำนาญการพิเศษ (เทคโนโลยี)
|
นางสาวพิมลวรรณ พลสิงห์ ครูชำนาญการพิเศษ (ฟิสิกส์)
|
นางปาณิสรา ศิริพรรณ ครูชำนาญการพิเศษ (วิทยาศาสตร์ทั่วไป)
|
นางสาวตักษณันท์ กล้าหาญ ครูชำนาญการพิเศษ (ฟิสิกส์)
|
นางสาวมนสิชา โครตตาแสง ครูชำนาญการพิเศษ (ฟิสิกส์)
|
นางพัชราภรณ์ ท้าวนิล ครูชำนาญการพิเศษ (ชีววิทยา)
|
นางสาววงศ์จันทร์ พรมชินวงศ์ ครูชำนาญการ (ชีววิทยา)
|
นายเสกสรร มะเดื่อ ครูชำนาญการ (ชีววิทยา)
|
นางสาวสุมันตา สุภธีระ ครูชำนาญการ (เทคโนโลยี)
|
นางสาวจรรยา อุ่นหล้า ครู (วิทยาศาสตร์ทั่วไป)
|
นางสาววิภาวรรณ ปานเนาว์ ครู (ฟิสิกส์)
|
นางสาวอรอุมา ฉัตรพงษ์วิรัตน์ ครูผู้ช่วย (ฟิสิกส์)
|
นางสาวสุนิสา พันธ์หนองโพน พนักงานราชการ (วิทยาศาสตร์ทั่วไป)
|
|